Naruto in Thailand แฟนคลับนารูโตะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
รูปภาพน่าสนใจที่แนะนำ
ดู: 599|ตอบกลับ: 2

ก่อตั้งสมาคมนารูโตะแห่งประเทศไทย Naruto Community Thailand

[คัดลอกลิงก์]

205

237

2หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 10Rank: 10Rank: 10

เครดิต
20412

แฟนคลับนารูโตะ

QQ
ซูซาโนะโอ - ซาสึเกะ

สวัสดีครับ...
ผม Admin Sasuke จาก NARUTO IN THAILAND NIT และ แฟนคลับนารูโตะ
ถึงแอดมินเพจนารูโตะต่างๆ ทุกท่าน และ สมาชิกทุกคน
ตอนนี้มีผมมีโปรเจคใหม่ เรียกว่ายักษ์ใหญ่เลยก็ว่าได้..
ผมกำลังจะก่อตั้งศูนย์รวมของคนรักนารูโตะ
โดยให้ชื่อว่า...
สมาคมนารูโตะแห่งประเทศไทย
Naruto Community Thailand
โดยสมาคมนารูโตะแห่งประเทศไทย ผมหวังว่ามันจะเป็นการร่วมมือกันของ แอดมินเพจต่างๆ ที่สนใจจะเข้าร่วมกับเรา
เพื่อสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับ แฟนนารูโตะชาวไทย
โดยจุดประสงค์ในการก่อตั้งครั้งนี้
- เพื่อเป็นศูนย์รวมในการเข้าถึงของแฟนนารูโตะทุกคน
- เพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุด กับ แฟนนารูโตะชาวไทย และ เพจต่างๆ ที่เข้าร่วม
หลักๆ จะเป็นการแนะนำช่องทางเพื่อให้สมาชิกได้รับทราบช่องทางในการรับนารูโตะได้ง่ายขึ้น เช่น มังงะ อนิเมะ ซับไทย & พากษ์ไทย(ถูกลิขสิทธิ์) เกมส์ รวมถึง ฟิกเกอร์ คอสเพลย์ โดจิน หรือ แฟนอาร์ต ต่างๆ เป็นต้น
โดยผมมีความตั้งใจจะใช้กลุ่มนี้ เป็นกลุ่มยืนพื้น ให้กับโปรเจคนี้ เพราะว่าหากเราต้องไปตั้งกลุ่มใหม่อีก เราจะเสียเวลาในการรวมสมาชิก และ จะดูแลลำบากพอสมควรเพราะกลุ่มนั้นมีหลากหลาย..
ซึ่ง ตอนนี้เว็บ www.naruto.in.th ของเรา อยู่ในช่วงปรับปรุง
ถ้าเว็บบอร์ดของเราเสร็จเรียบร้อยเมื่อไหร่ เราจะใช้เว็บบอร์ดเป็นศูนย์กลางควบคู่กับ กลุ่ม และ เพจ ใน Facebook
เพื่อแบ่งแยกข้อมูลให้เป็นหมวดหมู่มากยิ่งขึ้น
โปรเจคนี้ไม่มีการบังคับแต่อย่างใด แล้วแต่ความสมัครใจครับ
จุดประสงค์ดังเดิม Naruto in Thailand ของเราตั้งใจจะทำอยู่แล้วเป็นทุนเดิมครับ แต่ครั้งนี้เห็นคนที่มีใจรักในสิ่งเดียวกันเลยอยากจะชวนมาสร้างสิ่งดีๆ ให้กับวงการนารูโตะในไทย
โปรเจคนี้ตั้งใจทำเพื่อแฟนนารูโตะชาวไทยจริงๆ
รายละเอียดต่างๆ จะมาแจ้งให้ทราบอีกถ้าหากโครงการนี้มีการเคลื่อนไหวมากขึ้น
Admin Sasuke

1

2

123

เครดิต

เกะนิน

Rank: 1

เครดิต
123
โพสต์ 2017-4-21 16:54:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจที่มีเว็บบอร์ดค่ะ ขอบคุณที่สร้างเว็บบอร์ดนะคะ
คิดถึงสมัยชอบนารูโตะแรกๆจะชอบเล่นเว็บบอร์ดมาก

อีกอย่างที่ประทับใจในตัวเว็บบอร์ดนี้(และทำให้ตัดสินใจสมัคร)
คือสนับสนุนพากย์ไทยลิขสิทธิ์ค่ะ ขอให้มีคนเล่นบอร์ดเยอะขึ้นๆนะคะ

205

237

2หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 10Rank: 10Rank: 10

เครดิต
20412

แฟนคลับนารูโตะ

QQ
ซูซาโนะโอ - ซาสึเกะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-22 14:08:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
umbrellabear ตอบกลับเมื่อ 2017-4-21 16:54
ดีใจที่มีเว็บบอร์ดค่ะ ขอบคุณที่สร้างเว็บบอร์ดนะคะ 86 ...

จะให้คนเล่นเยอะเหมือนเมื่อ 6-7 ปีก่อน คงยากแล้วครับ

แต่ตอนนี้เราก็จะพยายามทำให้ดียิ่งขึ้น

อีกอย่างพากย์ไทยตอนนี้เราทำอะไรไม่ได้แล้วครับ โรสเขาปิดให้ดูไปแย๊ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|Naruto in Thailand แฟนคลับนารูโตะแห่งประเทศไทย  

GMT+7, 2017-6-22 22:32 , Processed in 0.210226 second(s), 24 queries , File On.